![](../wp-content/uploads/2023/08/Copy-of-20210517-4-1-300x225.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรมอบรมหลักสูตร ความปลอดภัยในการทำงานกับเครื่องตอก
บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้จัดฝึกอบรม หลักสูตร ความปลอดภัยในการทำงานกับเครื่องตอก ให้กับผู้รับเหมาที่ทำงานควบคุมเครื่องตอกงานปฏิบัติการตอกเสาเข็ม ในพื้นที่ปฏิบัติงาน นิคม TFD จ.ฉะเชิงเทรา ปี พ.ศ. 2564
![](../wp-content/uploads/2023/08/Copy-of-Auditor-1-1-300x169.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรมอบรม ระบบคุณภาพ
บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้รับการการรับรองมาตรฐาน ISO 9001:2015 อย่างต่อเนื่อง มีการดำเนินการตามมาตรฐานสากล เพื่อส่งมอบผลิตภัณฑ์และบริการที่ทีคุณภาพแก่ลูกค้าตลอดมา โดยบริษัทฯ ได้จัดการฝึกอบรมให้ความรู้ที่เกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์และระบบคุณภาพกับพนักงานทุกระดับ และในปี 2566 ได้จัดหลักสูตร การตรวจติดตามภายใน เพื่อเตรียมความพร้อมพนักงานที่ได้รับการมอบหมาย เพื่อควบคุมการทำงานของแผนกให้กระบวนการดำเนินงานสอดคล้องตามระบบคุณภาพที่กำหนดอยู่เสมอ
![](../wp-content/uploads/2023/08/Copy-of-Competency-7-8-300x225.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรม Building an Accountability Mindset
ในปี 2565 บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้จัดกิจกรรม Building an Accountability Mindset ณ Victor Club – สามย่านมิตรทาวน์ ให้กับผู้บริหารและหัวหน้างาน ได้ร่วมแชร์และรับฟังประสบการณ์ เรียนรุ้ระหว่างกันผ่านกิจกรรม Lego Serious play สู่การสร้างจุดแข็งร่วมกันพัฒนาองค์กรต่อไป
![](../wp-content/uploads/2023/08/Copy-of-Power-Query-1-300x146.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรมอบรมหลักสูตร การใช้งาน Pivot table & Power Query
บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้จัดฝึกอบรม หลักสูตร Pivot table & Power Query โดยเริ่มจัดตั้งแต่ปี 2562 จนถึงปัจจุบัน เพื่อสร้างทักษะ Data Analysis / การวิเคราะห์ข้อมูล ให้แก่พนักงาน ซึ่งถือเป็นการเตรียมความพร้อมกับเทรนด์ธุรกิจยุคใหม่ ที่จำเป็นต้องนำข้อมูลการทำงานเชิงลึกมาประการการตัดสินใจและการพัฒนาการทำงาน
![](../wp-content/uploads/2020/08/Copy-of-Crane-20-1-300x225.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรมอบรมหลักสูตร ปั้นจั้น 4 ผู้ (อบรมตามกฎหมาย)
บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้จัดฝึกอบรม หลักสูตร ปั้นจั้น 4 ผู้ ซึ่งต้องการสร้างความรู้ที่ถูกต้อง และความตระหนักในการทำงานอย่างปลอดภัย แก่พนักงานที่ต้องทำงานกับปั้นจั้นทั้งแบบเหนือศีรษะและเคลื่อนที่ ให้เป็นไปตามกำนดตามกฎกระทรวงฯ
![](../wp-content/uploads/2020/08/Copy-of-%E0%B8%AB%E0%B8%99-11-300x225.jpg)
![asadmin](../wp-content/uploads/2018/08/Asset-3-1-128x128.png)
กิจกรรมอบรมหลักสูตร หัวหน้างานยุคใหม่สไตล์เอเซียกรุ๊ป
ในปี 2565 บริษัท เอเซียกรุ๊ป (1999) จำกัด ได้จัดฝึกอบรม หลักสูตร หัวหน้างานยุคใหม่สไตล์เอเซียกรุ๊ป ณ โรงแรม Grand inter Hotel จ.สมุทรสาคร เพื่อสร้างทักษะ การทำงานในการเป็นหัวหน้างานที่ดี เข้าใจความแตกต่างในทีม สู่การเป็นคนกลาง ที่มีวิธีการบริหารทีมอย่างเหมาะสม และเกิดประสิทธิภาพสูงสุด